• Ƙarfin R&D na Ƙwararru

  Ƙarfin R&D na Ƙwararru

  Hwatime Medical yana da ƙwararren ƙwararren ƙwararren R&D tare da kerawa.Za mu gabatar da ƙarin ci-gaba fasahar kasa da kasa da kuma samar da abokan ciniki da mafi kyau aiki da kuma mafi girma kwanciyar hankali saka idanu.
 • Tsananin Tsarin Ingancin Samfur

  Tsananin Tsarin Ingancin Samfur

  Tare da tsananin kulawa da inganci, muna ba abokan ciniki tare da samfurori tare da kyakkyawan aiki, babban kwanciyar hankali, tsayi mai tsayi da daidaito mai kyau.
 • Ƙarfafan Ƙarfafa Ƙarfafawar Kayan aiki

  Ƙarfafan Ƙarfafa Ƙarfafawar Kayan aiki

  Akwai ofisoshin reshe sama da 20 da ofisoshin sabis na bayan-tallace-tallace a cikin manya da matsakaitan birane a duk faɗin ƙasar, waɗanda ke kafa tushe mai ƙarfi don haɓaka kasuwa da sabis na bayan-tallace na samfuran Hwatime.
kasa_ico_1

H8 Multi Parameter Monitor

Za'a iya amfani da Kulawar Marasa lafiya mai ɗaukar nauyi don saka idanu da sigogin ilimin lissafi da yawa ciki har da ECG (3-lead ko 5-lead), Respiration (RESP), Zazzabi (TEMP), Pulse Oxygen Saturation (SPO2), Pulse Rate (PR), Jini mara lalacewa. Matsi (NIBP), Ciwon Jini (IBP) da carbon dioxide (CO2).Ana iya amfani da duk sigogi don manya, yara da marasa lafiya na jarirai.Bayanan kulawa na iya zama nunawa, dubawa, adanawa da yin rikodi.

  Yanayin jagora na ECG: jagora 3 ko 5

  Yanayin NIBP: Manual, Auto, STAT

  Ma'aunin NIBP da kewayon ƙararrawa: 0 ~ 100%

  Ma'aunin NIBP: 70% ~ 100%: ± 2%;0% ~ 69%: ba a bayyana ba

  Ma'auni na PR da kewayon ƙararrawa: 30 ~ 250bpm

  Daidaitaccen ma'aunin PR: ± 2bpm ko ± 2%, duk wanda ya fi girma

  Aikace-aikace: Gefen Bed/ICU/OR, Asibiti/Cibiyar Lafiya

kasa_ico_2

XM750 Multi Parameter Monitor

Daidaitaccen sigogi: ECG, NIBP, RESP, PR, SpO2, TEMP.Mai launi da Share allon launi 12.1 ″, Maɓallan Hasken baya.

Yanayin nuni da yawa na zaɓi: daidaitaccen dubawa, Babban font, ECG daidaitaccen cikakken nuni, OXY, Teburin Trend, yanayin BP, Duba-gado.

Fasahar hawan jini na motsa jiki, anti-motsi.Zane na musamman akan babban rukunin tiyata, da kariyar defibrillation.

  Takaddun shaida mai inganci: CE&ISO

  Rarraba kayan aiki: Class II

  Yanayin jagora na ECG: jagora 3 ko 5

  Yanayin NIBP: Manual, Auto, STAT

  Launi: Fari

  Aikace-aikace: OR/ICU/NICU/PICU

kasa_ico_3

HT6 Modular Patient Monitor

Daidaitaccen sigogi: 3/5-Lead ECG, Hwatime SpO2, NIBP, RESP, 2-Temp, PR

Na zaɓi: EtCO2, Touchscreen, Thermal Recorder, WLAN m, Nellcor-SPO2, 2-IBP, Masimo SpO2, Masimo AGM

  Takaddun shaida mai inganci: CE&ISO

  nuni: 12.1" launi allon tare da Multi tashar

  Fitarwa: Goyan bayan fitarwa HD, fitarwar VGA, dubawar BNC

  Baturi: Batir lithium da aka gina a ciki

  Na zaɓi: Na'urorin haɗi na zaɓi na manya, likitan yara & jariri

  Feature: 15 nau'ikan nazarin maida hankali na miyagun ƙwayoyi

  OEM: Akwai

  Aikace-aikace: OR/ICU/NICU/PICU

kasa_ico_4

T12 Kulawar tayi

Ma'auni na FHR: 50 zuwa 210

Matsakaicin iyaka: 120 zuwa 160bmp

Kewayon ƙararrawa: Ƙirar iyaka 160, 170, 180, 190bmp ƙasa: 90, 100, 110, 120bmp

  Takaddun shaida mai inganci: CE&ISO

  Rarraba kayan aiki: Class II

  Nuni: 12 "launi mai launi

  Siffofin: M, ƙirar haske, aiki mai sauƙi

  Fa'ida: Juya allo daga digiri 0 zuwa 90, babban font

  Na zaɓi: Kula da tayin guda ɗaya, tagwaye da 'yan uku, aikin farkawa tayi

  Aikace-aikace: Asibiti