i10/i12 Multi Parameter Patient Monitor

Takaitaccen Bayani:


 • Sunan samfur:i10/i12 Multi Parameter Patient Monitor
 • Wurin Asalin:Guangdong, China
 • Sunan Alama:Hwatime
 • Lambar Samfura:i10/i12
 • Tushen wutar lantarki:Lantarki
 • Garanti:Shekara 1
 • Sabis na siyarwa:Komawa da Sauyawa
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Cikakken Bayani

  i10 Muli Parameter Monitor (4)

  Abu: Filastik

  Shelf Life: 1 shekara

  Takaddun shaida mai inganci: CE&ISO

  Rarraba kayan aiki: Class II

  Matsayin aminci: Babu

  Yanayin jagora na ECG: jagora 3 ko 5

  ECG Waveform: 4-lead, dual-channel 3-lead, guda-tashar

  Yanayin NIBP: Manual, Auto, STAT

  Launi: Fari

  Aikace-aikace: Gefen Bed/ICU/OR, Asibiti/Cibiyar Lafiya

  Ikon bayarwa:Raka'a 100/A kowace rana

  Marufi & Bayarwa:

  Cikakkun bayanai

  Babban naúrar Mara lafiya mai saka idanu guda ɗaya, cuff na NIBP ɗaya da bututu, firikwensin Spo2 guda ɗaya, Cable ECG ɗaya, kebul na ƙasa ɗaya da ECG Electrodes masu zubarwa.

  Girman marufi (tsawo, nisa, tsawo): 330*315*350mm/410*280*360mm

  GW: 4.5kg/5.5kg

  Tashar Jirgin Ruwa: Shenzhen, Guangdong

  Lokacin Jagora:

  Yawan (Raka'a)

  1 - 50

  51-100

  >100

  Est.Lokaci (kwanaki)

  15

  20

  Don a yi shawarwari

  Bayanin Samfura

  Sunan samfur i10/i12 Multi Parameter Monitor
  Ayyuka Madaidaitan sigogi: ECG, NIBP, RESP, PR, SpO2, TEMP na tashar Dual-channel
  Ayyukan Zaɓuɓɓuka EtCO2, Dual-IBP, 12-Leads ECG, Touch Screen, Gina-in thermal printer
  Harsuna da yawa Sinanci, Ingilishi, Faransanci, Baturke, Sifen, Fotigal, Italiyanci
  Siffar samfurin Daidaitaccen sigogi: ECG, NIBP, RESP, PR, SpO2, TEMP
  Mai launi da share allon 10/12.1 '', Maɓallan Hasken baya
  Yanayin nuni da yawa zaɓi na zaɓi: Madaidaicin dubawa, Babban font, ECG daidaitaccen cikakken nuni, OXY, Tebur Trend, yanayin BP, gado mai gani
  Fasahar hawan jini na motsa jiki, anti-motsi
  Zane na musamman akan babban rukunin tiyata, da kariyar defibrillation
  Goyi bayan Masimo SpO2 abokin haɗin gwiwar izini
  nau'ikan bincike na arrhythmic iri 13
  15 nau'ikan lissafin kashi na miyagun ƙwayoyi
  Tsarukan aiki da harsuna daban-daban
  Gina-ginen baturin lithium mai cajewa na awanni 4 rayuwar baturi
  Don haɗa CMS, sauran duban gado da sabunta software tare da yanayin waya da mara waya
  Bayanai & Ajiye barga da sauri
  Ƙungiyoyin 8000 NIBP ma'auni
  680 hours Trend bayanai da Trend jadawali
  Ƙungiyoyi 200 suna bitar abubuwan ƙararrawa
  2hours Wave siffofin bita
  Mai ban tsoro amintacce kuma abin dogara
  Mataki na 3 mai ji da ban tsoro na gani
  Hasken ƙararrawa biyu don tsoratarwa na jiki da fasaha
  Nunin allo Mai saka idanu na majiyyaci yana sanye take da LCD don nuna sigogin haƙuri, siffofin igiyar ruwa, saƙon ƙararrawa, lambar gado, kwanan wata, matsayin tsarin da saƙonnin kuskure.Ana nuna daidaitaccen nuni a ƙasa.
  An raba allon zuwa wurare hudu
  1) yankin bayanai;
  2) yanki na waveform;
  3) yankin ma'auni;
  4) yankin maɓalli mai zafi.

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka